Xe quét rác ngồi lái Kumisai KMS-1800E 1
Xe quét rác ngồi lái Kumisai KMS-1800E 2
Xe quét rác ngồi lái Kumisai KMS-1800E 3
Xe quét rác ngồi lái Kumisai KMS-1800E 4
Xe quét rác ngồi lái Kumisai KMS-1800E 5
Xe quét rác ngồi lái Kumisai KMS-1800E 6
Xe quét rác ngồi lái Kumisai KMS-1800E
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Kumisai
212000000 -14%
(Giá chưa bao gồm VAT) Còn hàng
Bảo hành 12 tháng
*Kính mong quý khách lấy hóa đơn đỏ khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
Khuyến mãi
  • Tặng chổi phụ
  • Tặng chổi chính
  • Tặng voucher 3.000.000đ khi đặt hàng Online
Thông số kỹ thuật
Thời gian bảo hành 12 tháng
Thời gian bảo hành pin sạc 6 tháng
Động cơ lái 1800W
Động cơ chổi bên 400W
Động cơ chổi chính 800W
Tổng công suất 3000W
Bộ sạc 48V 100Ah
Dung tích thùng chứa nước 100 Lít
Độ rộng làm việc 1800mm
Số lượng chổi bên 4 chổi
Đường kính chổi chính 700mm
Đường kính chổi bên 500 mm
Kiểu làm việc Ngồi lái
Kích thước sản phẩm 2200 x 1800 x 1850 mm
Trọng lượng đóng gói 770 kg
Phụ kiện 1chổi lăn, 4 chổi bên, 1 sạc ắc quy, 4 ắc quy 12V