Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1350E 1
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1350E 2
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1350E 3
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1350E 4
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1350E 5
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1350E 6
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1350E 7
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1350E 8
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1350E 9
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1350E 10
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1350E 11
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1350E
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Kumisai
138000000 -19%
Khuyến mãi
  • Tặng chổi phụ
  • Tặng chổi chính
  • Tặng voucher 3.000.000đ khi đặt hàng Online
Thông số kỹ thuật
Thời gian bảo hành 12 tháng
Hiệu suất làm việc 8000 m²/h
Thời gian bảo hành pin sạc 6 tháng
Tổng công suất 2160W
Nguồn điện Ắc quy 48V, 65Ah
Dung tích thùng chứa nước 100 Lít
Dung tích thùng chứa bụi bẩn, rác 120 Lít
Độ rộng làm việc 1350mm
Số lượng chổi bên 2 chổi
Đường kính chổi bên 2*500mm
Đường kính chổi chính 590mm
Kiểu làm việc Ngồi lái
Tốc độ di chuyển 0 - 10 km/h
Kích thước 1600 x 1250 x 1300 mm
Thời gian làm việc liên tục 3 - 5h
Trọng lượng 435 Kg
Xuất xứ Chính hãng
1. Khám phá thiết kế tân tiến của Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1350E
  • Vận hành linh hoạt, chủ động với sự hỗ trợ của ắc quy
Máy vận hành bằng ắc quy nên có thể điều phương tiện đi nhiều khu vực để hỗ trợ việc vệ sinh.
Pin của máy lại siêu bền, có thể vận hành liên tục trong 5-6 giờ mới phải sạc lại.
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1350E sở hữu nhiều ưu điểm nổi bật
  • Động cơ bền bỉ
Điểm chung của những đại diện này là vận hành bền và ổn định.
  • Vận hành thông minh, khả năng làm sạch hiếm có
Bảng điều khiển với các nút rõ ràng, thuận tiện khi thao tác vận hành
Thực tế, những nơi xe quét rác Kumisai đi qua, có đến 99% rác bẩn, bụi đất được dọn sạch.