Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1250E 1
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1250E 2
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1250E 3
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1250E 4
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1250E 5
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1250E 6
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1250E 7
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1250E 8
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1250E 9
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1250E 10
Xe quét rác ngồi lái nhà xưởng Kumisai KMS-1250E
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Kumisai
115000000 -15%
(Giá chưa bao gồm VAT) Còn hàng
*Kính mong quý khách lấy hóa đơn đỏ khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
Khuyến mãi
  • Tặng chổi phụ
  • Tặng chổi chính
  • Tặng voucher 3.000.000đ khi đặt hàng Online
Thông số kỹ thuật
Thời gian bảo hành 12 tháng
Thời gian bảo hành pin sạc 6 tháng
Động cơ lái 800W
Động cơ chổi bên 180W
Tổng công suất 2090W
Dung tích thùng chứa bụi bẩn, rác 80 Lít
Độ rộng làm việc 1250mm
Dung tích thùng chứa nước 10 Lít
Đường kính chổi chính 500mm
Kích thước sản phẩm 1500 x 1250 x 1300 mm
Trọng lượng sản phẩm 390 kg
Phụ kiện 1chổi lăn, 2 chổi bên, 1 sạc ắc quy, 4 ắc quy 12V