Xe quét rác ngồi lái Kumisai KMS-1900E 1
Xe quét rác ngồi lái Kumisai KMS-1900E 2
Xe quét rác ngồi lái Kumisai KMS-1900E 3
Xe quét rác ngồi lái Kumisai KMS-1900E 4
Xe quét rác ngồi lái Kumisai KMS-1900E 5
Xe quét rác ngồi lái Kumisai KMS-1900E
Khuyến mãi
  • Tặng chổi phụ
  • Tặng chổi chính
  • Tặng voucher 3.000.000đ khi đặt hàng Online
Thông số kỹ thuật
Thời gian bảo hành 12 tháng
Thời gian bảo hành pin sạc 6 tháng
Động cơ lái 800W
Động cơ chổi chính 700W
Động cơ chổi bên 4*100W
Dung lượng ắc quy 48V/153Ah
Độ rộng chổi chính 700 mm
Dung tích thùng chứa bụi bẩn, rác 180 Lít
Dung tích thùng chứa nước 150 Lít
Độ rộng làm việc 1900mm
Số lượng chổi bên 4 chổi
Thời gian làm việc liên tục > 5h
Tốc độ di chuyển 0 - 12 km/h
Kích thước sản phẩm 1950 x 1900 x 1900mm
Trọng lượng đóng gói 900 kg
Thời gian sạc ắc quy 6 - 8h
Thiết kế xe quét rác ngồi lái Kumisai KMS-1900E
1. Review nhanh xe quét rác ngồi lái Kumisai KMS-1900E
1.1 Khoang lái độc lập, thiết kế tối tân
Di chuyển dễ dàng, tiện lợi
1.2 Tích hợp combo 5 chổi, độ rộng làm sạch siêu lớn
Sản phẩm này được tích hợp 4 chổi bên và 1 chổi chính nâng độ rộng, làm việc đạt ngưỡng 1900mm. Cùng với đó là họng hút cực lớn, đảm bảo bụi rác đều được thu giữ, không bỏ sót bất kỳ mảnh vụn nào.
Với phạm vi làm sạch lớn, quá trình thu gom được giải quyết nhanh chóng với Kumisai KMS-1900E.
1.3 Hiệu suất quét dọn vượt trội, trang bị 3 motor mạnh mẽ
Hiệu suất làm sạch cực khủng
1.4 Di chuyển dễ dàng nhờ sử dụng năng lượng ắc quy
1.5 Vệ sinh an toàn & hiệu quả với tính năng phun sương