Xe quét rác công nghiệp Kumisai KMS-1400E 1
Xe quét rác công nghiệp Kumisai KMS-1400E 2
Xe quét rác công nghiệp Kumisai KMS-1400E 3
Xe quét rác công nghiệp Kumisai KMS-1400E 4
Xe quét rác công nghiệp Kumisai KMS-1400E 5
Xe quét rác công nghiệp Kumisai KMS-1400E
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Kumisai
130000000 -8%
Khuyến mãi
  • Tặng chổi phụ
  • Tặng chổi chính
  • Tặng voucher 3.000.000đ khi đặt hàng Online
Thông số kỹ thuật
Thời gian bảo hành pin sạc 6 tháng
Motor quạt 500W
Thời gian bảo hành 12 tháng
Hiệu suất làm việc 8500 m2/h
Công suất rung bụi 100W
Động cơ lái 800W
Động cơ chổi chính 800W
Động cơ chổi bên 2*100W
Dung lượng ắc quy 48V/52Ah
Độ rộng chổi chính 700mm
Dung tích thùng chứa nước 130 Lít
Dung tích thùng chứa bụi bẩn, rác 120 Lít
Độ rộng làm việc 1400mm
Đường kính chổi bên 2*500mm
Số lượng chổi bên 2 chổi
Thời gian làm việc liên tục 3-4h
Khả năng leo dốc 35%
Tốc độ di chuyển 8-12 km/h
*Trọng lượng 480 Kg
1. 7 ưu điểm xe quét rác công nghiệp Kumisai KMS-1400E
1.1 Khoang lái riêng, rộng, thuận tiện thao tác
Khoang lái rộng, thuận tiện thao tác
1.2 Có đèn chiếu sáng, cảnh báo trước sau
Đèn cảnh báo an toàn
1.3 Tốc độ & hiệu suất thu gom rác bụi siêu đỉnh
Máy được Kumisai đặc biệt ưu ái khi nâng cấp cả combo motor & công nghệ làm việc.
Chổi & họng hút làm việc ổn mượt, liên tục cho hiệu suất trung bình đạt đến 8500 m2/h.
Ngoài chất lượng công việc ấn tượng, tốc độ xử lý siêu nhanh, đủ làm hài lòng mọi khách hàng.
1.4 Trang bị bộ đôi thùng chứa nước & rác tiện ích
Kumisai KMS-1400E được tinh chỉnh với 2 thùng chứa nước & rác riêng biệt.
Thùng rác dung tích lớn
1.5 Độ rộng làm việc lớn, có gắn phun sương
Máy làm việc với bộ 3 chổi, 1 chính & 2 chổi bên với độ rộng max 1400 mm.