Máy rửa xe ô tô JET90-2.218MB 1
Máy rửa xe ô tô JET90-2.218MB 2
Máy rửa xe ô tô JET90-2.218MB
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Jetta
Thông số kỹ thuật
Model JET90-2.218MB
Công suất 2,2kW
Điện áp 220V
Lưu lượng nước 14 Lít/phút
Tốc độ vòng quay 1450 Vòng/phút
Bép phun 1 độ, 15 độ, 40 độ
Áp lực làm việc 120 Bar
Kích thước máy 740 x 430 x 620mm
Trọng lượng máy 47 Kg
Xuất xứ Chính hãng
1. Ứng dụng hữu ích của Máy rửa xe ô tô JET90-2.218MB
Ứng dụng của Máy rửa xe ô tô JET90-2.218MB
  • Sử dụng để làm sạch các phương tiện đi lại như xe đạp, xe gắn máy, xe hơi, xe bán tải,...
  • Hỗ trợ việc làm sạch nền, sàn, trần nhà, nhà kho, sân vườn, ban công
  • Vệ sinh các chuồng nuôi, tưới cây, phun hóa chất cho rau màu, cây cảnh
  • Làm sạch đồ nội thất như bàn ghế gỗ/nhựa/hợp kim, giường nệm, các kệ chứa đồ, máy móc trong nhà.
2. Máy phun rửa xe ô tô JET90-2.218MB có gì nổi bật
  • Kết cấu đơn giản, trực quan, dễ bảo trì
Máy phun rửa xe ô tô JET90-2.218MB
Sự tối giản này giúp máy tản nhiệt tốt. Việc bảo trì, vệ sinh thiết bị cũng diễn ra cực thuận tiện.
Không cần phải tháo gỡ nhiều chi tiết vẫn có thể tiếp cận sâu các linh kiện.
  • Tuổi thọ trên 18 năm, hiếm khi hư hỏng
Trước khi xuất xưởng, thiết bị còn được kiểm định nhiều lần, chạy thử để đánh giá chất lượng..
ưu điểm của Máy bơm rửa xe JET90-2.218MB
  • Vệ sinh cực nhạy, hiệu suất làm sạch chạm mức tuyệt đối
Với công suất 2,2kW, thiết bị sinh áp lực 120bar, lưu lượng nước đạt 14L/phút
Nơi nào súng phun của máy đi qua là nơi đó không còn vết bẩn bám dính.
Béc phun máy rửa xe JET90-2.218MB
  • Tự hút nước nhanh chóng, dễ sử dụng
Máy rửa xe JET90-2.218MB là dòng máy có khả năng tự động hút nước với tốc độ cực nhanh.
  • Tối ưu thời gian, giảm bớt sức lực
máy rửa xe JET90-2.218MB xịt rửa siêu sạch
So với các phương pháp truyền thống, máy rửa xe áp lực cao tiết kiệm tới 50% lượng nước tiêu thụ.