Máy rửa xe công nghiệp Kumisai KMS 22M35-15T4 1
Máy rửa xe công nghiệp Kumisai KMS 22M35-15T4 2
Máy rửa xe công nghiệp Kumisai KMS 22M35-15T4 3
Máy rửa xe công nghiệp Kumisai KMS 22M35-15T4 4
Máy rửa xe công nghiệp Kumisai KMS 22M35-15T4 5
Máy rửa xe công nghiệp Kumisai KMS 22M35-15T4 6
Máy rửa xe công nghiệp Kumisai KMS 22M35-15T4
(0 đánh giá)
62000000 -11%
(Giá chưa bao gồm VAT) Còn hàng
Bảo hành 12 tháng
*Kính mong quý khách lấy hóa đơn đỏ khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
Khuyến mãi
  • Giảm 1.000.000đ khi mua máy rửa xe cao áp từ 3kW trở lên
  • Giảm 500.000đ cho hóa đơn mua hàng tiếp theo trên 5.000.000đ
  • Lưu ý: Không áp dụng đồng thời các chương trình khuyến mãi trên
Thông số kỹ thuật
Model 22M35-15T4
Công suất 15 kW
Điện áp 380V
Lưu lượng nước 22 Lít/Phút
Tốc độ vòng quay 1450 Vòng/phút
Áp lực tối đa 350 Bar
Dây dẫn cao áp 15m
Tự ngắt khi nhả cò
Dây hút nước 2m
Kích thước máy 1400 x 900 x 1200mm
Trọng lượng máy 380 Kg
Phụ kiện theo máy Súng phun và dây cao áp
Xuất xứ Chính hãng
Giao diện tiện lợi, dễ sử dụng
1. 4 ưu điểm lớn nhất của Máy rửa xe công nghiệp Kumisai KMS 22M35-15T4
  • Công suất cao hiếm có
KMS 22M35-15T4 có công suất 15Kw, cao gấp 5-7 lần những dòng máy rửa xe thông dụng. Vậy nên, áp lực xịt rửa của thiết bị có thể chạm ngưỡng 350bar.