Máy bơm rửa xe chuyên nghiệp Palada 20M32-5.5T4 1
Máy bơm rửa xe chuyên nghiệp Palada 20M32-5.5T4 2
Máy bơm rửa xe chuyên nghiệp Palada 20M32-5.5T4 3
Máy bơm rửa xe chuyên nghiệp Palada 20M32-5.5T4 4
Máy bơm rửa xe chuyên nghiệp Palada 20M32-5.5T4 5
Máy bơm rửa xe chuyên nghiệp Palada 20M32-5.5T4 6
Máy bơm rửa xe chuyên nghiệp Palada 20M32-5.5T4 7
Máy bơm rửa xe chuyên nghiệp Palada 20M32-5.5T4 8
Máy bơm rửa xe chuyên nghiệp Palada 20M32-5.5T4 9
Máy bơm rửa xe chuyên nghiệp Palada 20M32-5.5T4 10
Máy bơm rửa xe chuyên nghiệp Palada 20M32-5.5T4 11
Máy bơm rửa xe chuyên nghiệp Palada 20M32-5.5T4
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Palada
17600000 -5%
Khuyến mãi
  • Giảm 1.000.000đ khi mua máy rửa xe cao áp từ 3kW trở lên
Thông số kỹ thuật
Model 20M32-5.5T4
Công suất 5.5 kW
Điện áp 380V
Tốc độ vòng quay 1450 Vòng/phút
Lưu lượng nước 13,6 Lít/phút
Áp lực làm việc 200 Bar
Dây dẫn cao áp 15m
Súng phun 4 tia: 0, 15, 25, 40 độ
Dây hút nước 2m
Kích thước máy 880 x 630 x 625 mm
Trọng lượng máy 87 Kg
Phụ kiện theo máy Súng rửa xe, dây cao áp, dây dẫn nước, béc phun
Xuất xứ Chính hãng
1. Update giá máy bơm rửa xe chuyên nghiệp Palada 20M32-5.5T4 mới nhất!!!
Sản phẩm có mức giá niêm yết tại cửa hàng Yên Phát là 17.200.000 đồng.
Tuy nhiên, nếu mua máy trong hôm nay chỉ cần bỏ ra 16.800.000 đồng.
Giá máy bơm rửa xe chuyên nghiệp Palada 20M32-5.5T4
Model này luôn bán chạy tại đơn vị, hiếm khi có chương trình giảm giá.
Hãy nhanh tay để sở hữu máy rửa xe với mức giá siêu ưu đãi này!
2. Tại sao nên đầu tư máy bơm rửa xe chuyên nghiệp Palada 20M32-5.5T4?
2.1 Hiệu suất xịt rửa cao, tối ưu thời gian
Máy rửa xe Palada được trang bị motor với lõi đồng cao cấp, cho công suất 5500W, cung cấp lực xịt mạnh mẽ - 200 bar.
Đầu máy rửa xe Palada 20M32-5.5T4
Đảm bảo khả năng loại bỏ triệt để các vết ố bẩn cứng đầu trên nhiều bề mặt siêu nhanh.
Ngay cả những vị trí khó tiếp cận như gầm và góc bánh xe cũng được làm sạch dễ dàng.
Nhờ đó, tối ưu thời gian làm việc nhưng vẫn đảm bảo hiệu quả làm sạch.
2.2 Đa béc phun, linh hoạt chỉnh tia nước
Đi kèm với máy là 4 béc phun đa dạng về kích cỡ và góc phun: 0, 15, 25, 40 độ.
Cho phép người dùng lựa chọn tia nước phù hợp với từng nhiệm vụ.
Bộ đầu béc phun đa năng
Hỗ trợ xử lý nhanh chóng và hiệu quả các bề mặt, vết bẩn khác nhau mà không gây lãng phí nước.
Phù hợp cho nhiều ứng dụng như rửa xe, làm sạch sân vườn, vệ sinh máy móc hoặc thậm chí tưới cây.
2.3 Vật liệu an toàn, siêu bền, giảm chi phí sửa