Máy xịt rửa xe công nghiệp Kumisai 20M36-7.5T4 1
Máy xịt rửa xe công nghiệp Kumisai 20M36-7.5T4 2
Máy xịt rửa xe công nghiệp Kumisai 20M36-7.5T4 3
Máy xịt rửa xe công nghiệp Kumisai 20M36-7.5T4 4
Máy xịt rửa xe công nghiệp Kumisai 20M36-7.5T4 5
Máy xịt rửa xe công nghiệp Kumisai 20M36-7.5T4 6
Máy xịt rửa xe công nghiệp Kumisai 20M36-7.5T4 7
Máy xịt rửa xe công nghiệp Kumisai 20M36-7.5T4
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Kumisai
18700000 -6%
Khuyến mãi
  • Giảm 1.000.000đ khi mua máy rửa xe cao áp từ 3kW trở lên
Thông số kỹ thuật
Model 20M36-7.5T4
Công suất 7.5 kW
Motor Cảm ứng từ
Điện áp 380V
Tốc độ vòng quay 1450 Vòng/phút
Lưu lượng nước 16,4 Lít/phút
Áp lực làm việc 230 Bar
Áp lực tối đa 250 Bar
Dây dẫn cao áp 15m
Khả năng tự hút nước
Súng phun 4 tia: 0, 15, 25, 40 độ
Tự ngắt khi nhả cò
Dây hút nước 2m
Kích thước máy 880 x 630 x 625 mm
Tổng trọng lượng 96 Kg
Trọng lượng máy 87 Kg
Phụ kiện theo máy Súng rửa xe, dây cao áp, dây dẫn nước, béc phun
Xuất xứ Chính hãng
Thiết kế máy rửa xe Kumisai 20M36-7.5T4
1. Máy xịt rửa xe công nghiệp Kumisai 20M36-7.5T4 và những điểm nổi trội so với đối thủ
  • Công suất “bỏ xa” mặt bằng chung
Công suất được ghi trên thân máy là 7,5 Kw, cao gấp 2-3 lần năng lực làm việc của những thiết bị thường gặp. Chính nhờ ưu điểm này mà thiết bị có thể tạo áp lực phun xịt lên tới 250bar.