Máy xịt rửa xe áp lực cao Lutian 20M26-3.7T4 1
Máy xịt rửa xe áp lực cao Lutian 20M26-3.7T4 2
Máy xịt rửa xe áp lực cao Lutian 20M26-3.7T4 3
Máy xịt rửa xe áp lực cao Lutian 20M26-3.7T4 4
Máy xịt rửa xe áp lực cao Lutian 20M26-3.7T4
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Lutian
15500000 -6%
(Giá chưa bao gồm VAT) Còn hàng
Bảo hành 12 tháng
*Kính mong quý khách lấy hóa đơn đỏ khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
Khuyến mãi
  • Giảm 1.000.000đ khi mua máy rửa xe cao áp từ 3kW trở lên
  • Giảm 500.000đ cho hóa đơn mua hàng tiếp theo trên 5.000.000đ
  • Lưu ý: Không áp dụng đồng thời các chương trình khuyến mãi trên
Thông số kỹ thuật
Model 20M26-3.7T4
Công suất 3.7 kW
Điện áp 220V
Lưu lượng nước 15,4 Lít/phút
Tốc độ vòng quay 1450 Vòng/phút
Áp lực tối đa 180 Bar
Áp lực làm việc 170 Bar
Dây dẫn cao áp 15m
Đầu béc phun 0 độ, 15 độ, 40 độ và béc phun hóa chất
Piston Sứ Phi 20
Trọng lượng máy 62 Kg
Xuất xứ Chính hãng
1. Máy xịt rửa xe áp lực cao 20M26-3.7T4 thu hút khách hàng vì điều gì?
  • Công suất “đỉnh”, năng lực xịt rửa hàng đầu
LUTIAN 20M26 có công suất 3,7Kw, áp lực làm việc cao ấn tượng - 180bar. Không chỉ vậy, lưu lượng nước trong mỗi phút cũng vượt mặt đối thủ - 15,4l.