Máy phun rửa xe Palada 20M36-7.5T4 1
Máy phun rửa xe Palada 20M36-7.5T4 2
Máy phun rửa xe Palada 20M36-7.5T4 3
Máy phun rửa xe Palada 20M36-7.5T4 4
Máy phun rửa xe Palada 20M36-7.5T4 5
Máy phun rửa xe Palada 20M36-7.5T4 6
Máy phun rửa xe Palada 20M36-7.5T4
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Palada
18900000 -7%
(Giá chưa bao gồm VAT) Còn hàng
Bảo hành 12 tháng
*Kính mong quý khách lấy hóa đơn đỏ khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
Khuyến mãi
  • Giảm 1.000.000đ khi mua máy rửa xe cao áp từ 3kW trở lên
  • Giảm 500.000đ cho hóa đơn mua hàng tiếp theo trên 5.000.000đ
  • Lưu ý: Không áp dụng đồng thời các chương trình khuyến mãi trên
Thông số kỹ thuật
Công suất 7.5 kW
Điện áp 380V
Tốc độ vòng quay 1450 Vòng/phút
Lưu lượng nước 16,4 Lít/phút
Áp lực làm việc 230 Bar
Áp lực tối đa 250 Bar
Dây dẫn cao áp 15m
Dây hút nước 2m
Kích thước máy 880 x 630 x 625 mm
Trọng lượng máy 87 Kg
Phụ kiện theo máy Súng rửa xe, dây cao áp, dây dẫn nước, béc phun
Xuất xứ Chính hãng
1. Vì sao khách hàng lại chọn mua Máy phun rửa xe Palada 20M36-7.5T4?
  • Thiết kế vững chãi, chuyên nghiệp
Palada 20M36-7.5T4
Phía trước làm thành lá chắn bảo vệ đầu máy.
Thân máy được bọc bên ngoài bởi lớp vỏ thép dày dặn nhưng không bao kín mà để hở mặt trước.
Nhờ vậy, quá trình giải phóng nhiệt tồn ứ diễn ra thuận lợi hơn.
  • Năng lực làm sạch không đối thủ
Thiết bị hoạt động với công suất cao hiếm có - 7,5Kw/h. Do đó, áp lực làm việc tối đa lên tới 250bar, lưu lượng nước lưu chuyển cũng rất ấn tượng (16,4l/phút).
công suất của Palada 20M36-7.5T4
Chính vì những lợi thế này, khi kích hoạt công năng, Palada 20M36-7.5T4 có thể thổi bay mọi vết bẩn.
  • Cơ động khi kích hoạt công năng
bánh xe của Máy rửa xe Palada 20M36-7.5T4
Có thể mở rộng phạm vi làm sạch trong giới hạn này.
  • Siêu bền, tuổi thọ trên 17 năm
Độ bền cao là 1 trong những lý do khiến nhiều người tìm đến với Palada 20M36-7.5T4.
Thân máy được làm từ 100% chất liệu cao cấp, không chỉ chịu va đập tốt mà còn chống gỉ tuyệt đối.