Máy rửa xe cao áp Kouritsu 18M36-5.5T4 1
Máy rửa xe cao áp Kouritsu 18M36-5.5T4 2
Máy rửa xe cao áp Kouritsu 18M36-5.5T4
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Kouritsu
18800000 -5%
(Giá chưa bao gồm VAT) Còn hàng
*Kính mong quý khách lấy hóa đơn đỏ khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
Khuyến mãi
  • Giảm 1.000.000đ khi mua máy rửa xe cao áp từ 3kW trở lên
  • Giảm 500.000đ cho hóa đơn mua hàng tiếp theo trên 5.000.000đ
  • Lưu ý: Không áp dụng đồng thời các chương trình khuyến mãi trên
Thông số kỹ thuật
Model 18M36-5.5T4
Công suất 5.5 kW
Điện áp 380V
Lưu lượng nước 16 Lít/phút
Áp lực làm việc 248 Bar
Chức năng Phun hóa chất, phun bọt tuyết
Xuất xứ Chính hãng
1. Máy rửa xe cao áp Kouritsu 18M36-5.5T4 có gì nổi bật?
  • Giao diện hút mắt, gọn đẹp, chắc chắn
Sau đó, vòng ra phía trước để bảo vệ đầu thiết bị.
Bộ điều khiển nằm gọn ghẽ ngay trên tay cầm, độ nhạy cao, hiển thị cực chi tiết.
Bánh xe nâng đỡ tốt, di chuyển linh hoạt, tạo hình cực hợp rơ với kết cấu chung.
  • Vận hành siêu khỏe, rửa xe sạch như ý
ưu điểm của Máy rửa xe Kouritsu 18M36-5.5T4
Nhờ motor khai thác năng lượng siêu tốt, lưu lượng nước đầu ra lên tới 16l/p. Áp lực phun xịt chạm ngưỡng 248bar.