Máy rửa xe cao áp Kouritsu 15M26-3.7S2 1
Máy rửa xe cao áp Kouritsu 15M26-3.7S2 2
Máy rửa xe cao áp Kouritsu 15M26-3.7S2
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Kouritsu
(Giá chưa bao gồm VAT) Còn hàng
*Kính mong quý khách lấy hóa đơn đỏ khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
Khuyến mãi
  • Giảm 1.000.000đ khi mua máy rửa xe cao áp từ 3kW trở lên
  • Giảm 500.000đ cho hóa đơn mua hàng tiếp theo trên 5.000.000đ
  • Lưu ý: Không áp dụng đồng thời các chương trình khuyến mãi trên
Thông số kỹ thuật
Model 15M26-3.7S2
Công suất 3.7 kW
Điện áp 220V
Tốc độ vòng quay 2900 Vòng/phút
Lưu lượng nước 10,7 Lít/phút
Áp lực làm việc 180 Bar
Xuất xứ Chính hãng
1. Thế mạnh nổi trội của Máy rửa xe cao áp Kouritsu 15M26-3.7S2
  • Vẻ ngoài đẹp hoàn hảo, tinh giản tuyệt đối
Phía trên có tay cầm màu đen thuần siêu chắc chắn. Toàn bộ phần thân dưới phủ sắc vàng tươi nổi bật.
máy rửa xe Kouritsu 15M26-3.7S2
  • Chịu nhiệt ấn tượng
Máy rửa xe có thể tận dụng nhiều nguồn nước có nền nhiệt khác nhau để làm nguyên liệu vệ sinh.
  • Phun rửa hiệu quả với phụ kiện đa năng.
ưu điểm của Kouritsu 15M26-3.7S2
Loại bỏ bụi bẩn cứng đầu, đến phun sương nhẹ nhàng cho các bề mặt nhạy cảm.
Điều này đảm bảo hiệu suất cao khi rửa xe, làm sạch bề mặt, nhanh chóng và an toàn.
  • Bánh xe, kích cỡ nhỏ, dễ thao tác điều hướng
Với thiết kế nhỏ gọn và được tích hợp thêm hệ thống bánh xe ở phía dưới đế.
Thiết bị có thể di chuyển linh hoạt và thuận tiện bảo quản trong các khu vực chật hẹp.
bánh xe của Kouritsu 15M26-3.7S2
  • Auto tự ngắt motor khi nhả cò, giảm tải điện.
Người dùng có thể kiểm soát máy dễ dàng hơn, giúp tiết kiệm thời gian.
2. Báo giá Máy rửa xe Kouritsu 15M26-3.7S2 mới nhất
giá siêu rẻ
Thiết bị có cơ chế bảo hành cực đảm bảo, phí vận hành thấp, công năng miễn chê.
Càng tìm hiểu, trải nghiệm, bạn sẽ càng muốn gắn bó lâu dài với máy rửa xe áp lực cao.
3. Cam kết chất lượng khi mua Máy rửa xe tăng áp Kouritsu 15M26-3.7S2 tại Yên Phát
giao hàng tận nơi
  • Thiết bị được nhập khẩu nguyên chiếc nên cam đoan 100% chất lượng.