Máy rửa xe cao áp giá rẻ Kumisai 20M32-5.5T4 (tự động ngắt) 1
Máy rửa xe cao áp giá rẻ Kumisai 20M32-5.5T4 (tự động ngắt) 2
Máy rửa xe cao áp giá rẻ Kumisai 20M32-5.5T4 (tự động ngắt) 3
Máy rửa xe cao áp giá rẻ Kumisai 20M32-5.5T4 (tự động ngắt) 4
Máy rửa xe cao áp giá rẻ Kumisai 20M32-5.5T4 (tự động ngắt) 5
Máy rửa xe cao áp giá rẻ Kumisai 20M32-5.5T4 (tự động ngắt) 6
Máy rửa xe cao áp giá rẻ Kumisai 20M32-5.5T4 (tự động ngắt) 7
Máy rửa xe cao áp giá rẻ Kumisai 20M32-5.5T4 (tự động ngắt) 8
Máy rửa xe cao áp giá rẻ Kumisai 20M32-5.5T4 (tự động ngắt) 9
Máy rửa xe cao áp giá rẻ Kumisai 20M32-5.5T4 (tự động ngắt)
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Kumisai
16800000 -10%
(Giá chưa bao gồm VAT) Còn hàng
Bảo hành 12 tháng
*Kính mong quý khách lấy hóa đơn đỏ khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
Khuyến mãi
  • Giảm 1.000.000đ khi mua máy rửa xe cao áp từ 3kW trở lên
  • Giảm 500.000đ cho hóa đơn mua hàng tiếp theo trên 5.000.000đ
  • Lưu ý: Không áp dụng đồng thời các chương trình khuyến mãi trên
Thông số kỹ thuật
Model 20M32-5.5T4
Motor Cảm ứng từ
Công suất 5.5 kW
Điện áp 380V
Lưu lượng nước 13,6 Lít/phút
Áp lực làm việc 200 Bar
Áp lực tối đa 220 Bar
Dây dẫn cao áp 15m
Khả năng tự hút nước
Súng phun 4 tia: 0, 15, 25, 40 độ
Tự ngắt khi nhả cò
Dây hút nước 2m
Kích thước máy 880 x 630 x 625mm
Trọng lượng máy 87 Kg
Phụ kiện theo máy Súng rửa xe, dây cao áp, dây dẫn nước, béc phun
Xuất xứ Chính hãng
1. Lợi ích tuyệt vời khi sử dụng máy rửa xe Kumisai 20M32-5.5T4 (tự động ngắt)
1.1 Làm sạch nhanh chóng, tiết kiệm nước
1 trong những lợi ích nổi bật nhất của model này chính là hiệu suất phun rửa mạnh, nhanh chóng. Máy được trang bị động cơ mạnh 5.5KW, chạy bền bỉ tạo dòng nước áp 200bar, max áp có thể lên đến 220bar. Những vết bẩn bám dính khó nhằn cũng được tẩy sạch.