Máy phun rửa cao áp công nghiệp Kumisai KMS-350/15 1
Máy phun rửa cao áp công nghiệp Kumisai KMS-350/15 2
Máy phun rửa cao áp công nghiệp Kumisai KMS-350/15 3
Máy phun rửa cao áp công nghiệp Kumisai KMS-350/15 4
Máy phun rửa cao áp công nghiệp Kumisai KMS-350/15 5
Máy phun rửa cao áp công nghiệp Kumisai KMS-350/15 6
Máy phun rửa cao áp công nghiệp Kumisai KMS-350/15 7
Máy phun rửa cao áp công nghiệp Kumisai KMS-350/15
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Kumisai
62000000 -3%
(Giá chưa bao gồm VAT) Còn hàng
Bảo hành 12 tháng
*Kính mong quý khách lấy hóa đơn đỏ khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
Khuyến mãi
  • Giảm 1.000.000đ khi mua máy rửa xe cao áp từ 3kW trở lên
  • Giảm 500.000đ cho hóa đơn mua hàng tiếp theo trên 5.000.000đ
  • Lưu ý: Không áp dụng đồng thời các chương trình khuyến mãi trên
Thông số kỹ thuật
Model KMS-350/15
Motor Cảm ứng từ
Công suất 15 kW
Điện áp 380V
Áp lực tối đa 400 Bar
Áp lực làm việc 350 Bar
Dây dẫn cao áp 15m
Tự ngắt khi nhả cò
Dây hút nước 2m
Kích thước máy 1440 x 900 x 1220mm