Tháp giải nhiệt công nghiệp Liang Chi LBC-100RT 1
Tháp giải nhiệt công nghiệp Liang Chi LBC-100RT 2
Tháp giải nhiệt công nghiệp Liang Chi LBC-100RT
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Liang Chi
1
(Giá chưa bao gồm VAT) Còn hàng
Bảo hành 12 tháng
Thông số kỹ thuật
Model LBC-100RT
Khả năng làm mát 390000 kcal/Hr
Lưu lượng nước 1300 L/phút
Đường ống ra DN 100
Đường ống vào DN 100
Kích thước 2235 x 2650mm
Trọng lượng khô 403 Kg
Xuất xứ Việt Nam
Công suất 3 HP
1. Tại sao phải dùng tháp làm mát cho hệ thống máy móc?
làm mát máy móc, tăng năng suất
2. Ưu điểm nổi bật của tháp giải nhiệt nước Liang Chi LBC-100RT
2.1 Hạ nhiệt nước siêu tốc, lượng nước lạnh nhiều
quạt lớn giúp hạ nhiệt nhanh
Φ ống dẫn cũng lớn với 100mm, nên cho khả năng luân chuyển 1300 L/phút. Vì thế, đem lại hiệu suất làm lạnh nước của model này lên đến 390000 kcal/Hr, đủ nguồn cung nước hạ nhiệt cho nhiều hệ máy móc cùng lúc.
2.2 Vật liệu bền bỉ trong môi trường nóng ẩm cao