Máy nén khí giảm âm PEGASUS TM-OF1500-A20L 1
Máy nén khí giảm âm PEGASUS TM-OF1500-A20L 2
Máy nén khí giảm âm PEGASUS TM-OF1500-A20L 3
Máy nén khí giảm âm PEGASUS TM-OF1500-A20L
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Pegasus
(Giá chưa bao gồm VAT) Còn hàng
Bảo hành 12 tháng
Thông số kỹ thuật
Model TM-OF1500-A20L
Công suất 2 HP
Lưu lượng khí 530 L/phút
Áp lực làm việc 8 kg/cm2
Tốc độ quay puly đầu nén 1400 vòng/phút
Áp lực tối đa 10 kg/cm2
Dung tích bình chứa 20 Lít
Kích thước sản phẩm 520 x 800 x 500mm
Xuất xứ Việt Nam
Điện áp 220V - 50Hz