Máy nén hơi mini không dầu giảm âm Wing TW-OF750X2-50 1
Máy nén hơi mini không dầu giảm âm Wing TW-OF750X2-50 2
Máy nén hơi mini không dầu giảm âm Wing TW-OF750X2-50 3
Máy nén hơi mini không dầu giảm âm Wing TW-OF750X2-50 4
Máy nén hơi mini không dầu giảm âm Wing TW-OF750X2-50 5
Máy nén hơi mini không dầu giảm âm Wing TW-OF750X2-50 6
Máy nén hơi mini không dầu giảm âm Wing TW-OF750X2-50
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Wing
4950000 -3%
(Giá chưa bao gồm VAT) Còn hàng
Bảo hành 6 tháng
Thông số kỹ thuật
Model TW-OF750X2-50L
Công suất 2 HP
Lưu lượng khí 200 L/phút
Áp lực làm việc 8 kg/cm2
Áp lực tối đa 10 kg/cm2
Dung tích bình chứa 50 Lít
Xuất xứ Việt Nam
Điện áp 220V - 50Hz
Màu sắc Trắng
1. Kết cấu vượt trội của máy nén hơi không dầu giảm âm Wing TW-OF750X2-50
1.1 Đầu nén kép, X2 khả năng nạp khí
Máy nén khí mini không dầu giảm âm Wing TW-OF750X2-50 2 đầu nén
Cấu trúc xilanh kép kết hợp trục khuỷu thép chính xác giúp máy đạt lưu lượng khí max 200 lít/phút. Đẩy áp lên nhanh chóng trong khoảng 8 - 10 bar, không bị hụt hơi ngay cả khi dùng liên tục.
1.2 Khí nén thành phẩm sạch, tinh khiết tuyệt đối
1.3 Vật liệu chọn lọc, siêu bền bỉ