Máy nén hơi dây đai TM-W-0.67/12.5-330L 1
Máy nén hơi dây đai TM-W-0.67/12.5-330L 2
Máy nén hơi dây đai TM-W-0.67/12.5-330L 3
Máy nén hơi dây đai TM-W-0.67/12.5-330L 4
Máy nén hơi dây đai TM-W-0.67/12.5-330L 5
Máy nén hơi dây đai TM-W-0.67/12.5-330L
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Pegasus
17000000 -4%
(Giá chưa bao gồm VAT) Còn hàng
Bảo hành 12 tháng
Thông số kỹ thuật
Model TM-W-0.67/12.5-330L
Lưu lượng khí 670 L/phút
Áp lực làm việc 12.5 kg/cm2
Áp lực tối đa 14 kg/cm2
Số xi lanh đầu nén 3
Dung tích bình chứa 330 Lít
Xuất xứ Việt Nam
Điện áp 380V - 50HZ
Công suất 7.5 HP
1. Điểm đắt giá của máy nén hơi dây đai TM-W-0.67/12.5-330L
1.1 Nén khí mạnh mẽ, cho áp cao 12.5 bar
Đầu nén 3 xilanh máy nén khí dây đai TM-W-0.67/12.5-330L
Với áp suất làm việc lên tới 12.5 bar, Pegasus TM-W-0.67/12.5-330L vượt xa mức trung bình của các dòng máy nén không khí phổ thông (~8 bar).