Máy hút bụi công nghiệp Supper Clean SC-3000R/AS 1
Máy hút bụi công nghiệp Supper Clean SC-3000R/AS 2
Máy hút bụi công nghiệp Supper Clean SC-3000R/AS 3
Máy hút bụi công nghiệp Supper Clean SC-3000R/AS 4
Máy hút bụi công nghiệp Supper Clean SC-3000R/AS
(0 đánh giá)
Thương hiệu: Supper clean
119900000 -9%
(Giá chưa bao gồm VAT) Còn hàng
Bảo hành 18 tháng
*Kính mong quý khách lấy hóa đơn đỏ khi mua hàng để tuân thủ đúng quy định của pháp luật.
Khuyến mãi
  • Tặng voucher giảm 300.000Đ cho hóa đơn mua hàng tiếp theo (trị giá trên 5.000.000Đ)
  • Tặng bàn hút nước trị giá 250.000 khi mua máy hút bụi từ 3.000.000
  • Mua thêm phụ kiện máy hút bụi giảm 10%
  • Tặng 200.000 tiền mặt khi mua thêm máy chà sàn
  • Lưu ý: Không áp dụng đồng thời các chương trình khuyến mãi trên
Thông số kỹ thuật
Model SC-3000R/AS
Công suất 2600W
Lực hút 2200mmH₂o
Dung tích thùng chứa 30L
Chất liệu thùng chứa Inox
Trọng lượng 89 Kg
Kích thước máy 650 x 670 x 1700mm
Xuất xứ Chính hãng
1. Máy hút bụi công nghiệp Supper Clean SC-3000R/AS được tin dùng do đâu?
1.1 Công suất khủng, hiệu suất vượt trội.
Supper Clean SC-3000R/AS nổi bật với công suất hoạt động. Máy hút bụi này được trang bị hệ thống motor công suất lớn từ 3000W trở lên.