Máy Hút Ẩm Rotor FujiE HM-WKM-550M 1
Máy Hút Ẩm Rotor FujiE HM-WKM-550M 2
Máy Hút Ẩm Rotor FujiE HM-WKM-550M
(0 đánh giá)
Thương hiệu: FujiE
Thông số kỹ thuật
Model HM-WKM-550M
Công suất hút ẩm 50 lít/24 giờ
Công suất làm việc 3600W
Điện áp 220V - 240V/50Hz
Lưu lượng gió 120 - 500 m3/giờ
Điều kiện hoạt động -10 ~ 45oC
Kích thước sản phẩm 540 x 540 x 550mm