Máy hút ẩm công nghiệp Kumisai KMS-3800H 1
Máy hút ẩm công nghiệp Kumisai KMS-3800H 2
Máy hút ẩm công nghiệp Kumisai KMS-3800H 3
Máy hút ẩm công nghiệp Kumisai KMS-3800H 4
Máy hút ẩm công nghiệp Kumisai KMS-3800H
Thông số kỹ thuật
Model KMS-3800H
Công suất 5700W
Dòng điện đầu vào 14.6A
Lưu lượng gió 3800 m3/giờ
Nhiệt độ áp dụng 5 ~ 38°C
Phạm vi áp dụng Lên đến 350 m2
Chất làm lạnh R22
Độ ồn <66dB
Kích thước đóng gói 1320 x 665 x 1880mm
Kích thước sản phẩm 1190 x 540 x 1700mm
Trọng lượng sản phẩm 280 Kg
Công nghệ hút ẩm Nhật Bản
Điện áp 380V - 50HZ
Xuất xứ Chính hãng
1. Máy hút ẩm công nghiệp Kumisai KMS-3800H có gì mà người dùng săn đón?
  • Chất liệu cứng cáp, thiết kế khe tản nhiệt
Kumisai KMS-3800H siêu bền bỉ
Các linh kiện bên trong của KMS-3800H cũng được làm từ 100% chất liệu cao cấp.